మరోసారి మాటల మాంత్రికుడితో... సమంత..?
 

bySuryaa Desk | Mon, Oct 19, 2020, 11:41 AM

ప్రస్తుతం తెలుగులో 'జాను'తో పాటు, తమిళంలో నయనతారతో కలసి ఓ చిత్రంలో నటిస్తున్న అందాలతార సమంత తాజాగా 'ద ఫ్యామిలీ మెన్ 2' వెబ్ సీరీస్ లో నటిస్తోంది. ఇది త్వరలో అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో ద్వారా స్ట్రీమింగ్ కానుంది. ఈ క్రమంలో ప్రముఖ దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో మరో సినిమా చేసే ఛాన్స్ ఈ ముద్దుగుమ్మకు వచ్చినట్టు తెలుస్తోంది. 


ప్రస్తుతం రాజమౌళి దర్శకత్వంలో 'ఆర్ఆర్ఆర్' చిత్రంలో నటిస్తున్న ఎన్టీఆర్ దీని తర్వాత త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో ఓ చిత్రం చేయనున్నాడు. ప్రస్తుతం దీనికి సంబంధించిన ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుగుతున్నాయి.


అమెరికా బ్యాక్ డ్రాప్ లో తెరకెక్కే ఈ చిత్రంలో ఓ కథానాయికగా సమంతను పరిశీలిస్తున్నట్టు, ఈ విషయంలో ప్రస్తుతం ఆమెతో సంప్రదింపులు జరుపుతున్నట్టు సమాచారం. గతంలో త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వం వహించిన 'అత్తారింటికి దారేది', 'సన్నాఫ్ సత్యమూర్తి' చిత్రాలలో సమంత కథానాయికగా నటించిన సంగతి తెలిసిందే.

img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Rashmika Mandanna Cover Shoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:18 PM
img Trending Videos Kajal Aggarwal looks beautiful in saree pics      Updated: Thu, Feb 18, 2021, 12:23 PM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Behind the Scenes with Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:25 PM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM
img Trending Videos Ileana D`cruz hot bikini photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:24 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Ananya Pandey Photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Tue, Mar 10, 2020, 12:16 PM
img Trending Videos Ileana D'cruz Hot Bikini Body On Display In Bali      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:49 AM
img Trending Videos Nusrat Jahan looks dazzling in these pictures!      Updated: Thu, Dec 05, 2019, 10:40 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM

Latest News
మాల్దీవులలో మెరిసిపోతున్న దిశా అయిలీ టోన్డ్ బాడీ Sun, Jun 13, 2021, 03:01 PM
ఈ వారం OTT లో కొత్తగా దొరికే సినిమాలు ఇవే.. Sun, Jun 13, 2021, 02:00 PM
హిందీ రీమేక్ దిశగా 'అల వైకుంఠపురములో' Sun, Jun 13, 2021, 01:29 PM
సినిమాలకు సంబంధించిన ట్వీట్లలో పవన్ ని ట్యాగ్ చేయకండి Sun, Jun 13, 2021, 11:47 AM
సెంటరాఫ్ అట్రాక్షన్ తో స్కూల్ పాపలా ప్రత్యక్షమైన ఆలియా.. వీధిలో చూపులన్నీ తన పైనే Sun, Jun 13, 2021, 11:08 AM