మెగాస్టార్ కు జై కొట్టిన విజయ్ దేవరకొండ
 

bySuryaa Desk | Fri, Jan 14, 2022, 09:24 PM

మెగాస్టార్ చిరంజీవికి సినీ పరిశ్రమలు ఎంతటి మద్దతు ఉందో ప్రత్యేకించి చెప్పనక్కర్లేదు. ఆయన ఏ పిలుపు నిచ్చినా అందరూ ఇట్టే వాలిపోతారు. తాజాగా సినీ పరిశ్రమ మేలుకోరి టికెట్ల అంశంపై సీఎం జగన్ ను కలిస్తే రాజ్యసభ టికెట్ కోసం అంటూ ప్రచారం చేయడం పట్ల చిరంజీవి స్పందించడం తెలిసిందే. దయచేసి ఊహాగానాలను వార్తలుగా ప్రసారం చేయవద్దని ఆయన విజ్ఞప్తి చేశారు. అంతేకాదు, GiveNewsNotViews (వార్తలను మాత్రమే అందించండి, అభిప్రాయాలను కాదు) అంటూ ట్విట్టర్ లో ఓ హ్యాష్ ట్యాగ్ ను ప్రారంభించారు.  దీనిపై టాలీవుడ్ యువ హీరో విజయ్ దేవరకొండ స్పందించారు. GiveNewsNotViews ఉద్యమానికి నా పూర్తి మద్దతు ప్రకటిస్తున్నాను అంటూ ట్వీట్ చేశారు. విజయ్ దేవరకొండ గతంలో ఫేక్ న్యూస్ కు వ్యతిరేకంగా తీవ్ర పోరాటం చేశారు. అంతకుముందు చిరంజీవి ట్విట్టర్ లో స్పందిస్తూ... జగన్ తో సమావేశానికి రాజకీయ రంగు పులిమి, పక్కదారి పట్టించేలా కొన్ని మీడియా సంస్థలు ప్రయత్నిస్తున్నాయని ఆరోపించారు. అవన్నీ పూర్తిగా నిరాధారమని కొట్టిపారేశారు.

img Trending Videos Nidhi Agarwal photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:36 AM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Nabha Natesh Photo Shoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:50 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Rashmika Mandanna Cover Shoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:18 PM
img Trending Videos Ileana D`cruz hot bikini photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:24 PM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Madhurima Tuli Photoshoot      Updated: Sat, Feb 01, 2020, 10:50 AM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Behind the Scenes with Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:25 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Ankita Lokhande Latest Photosoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:39 AM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Ananya Pandey Photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM

Latest News
కరోనా నుంచి కోలుకున్న కీర్తి సురేష్.. Tue, Jan 18, 2022, 11:56 AM
23న వరల్డ్ టెలివిజన్ ప్రీమియర్ గా "రిపబ్లిక్" Tue, Jan 18, 2022, 11:01 AM
“బంగార్రాజు” లేటెస్ట్ కలెక్షన్స్ Tue, Jan 18, 2022, 10:18 AM
ఆర్ఆర్ఆర్ మూవీపై హైకోర్టులో పిటిషన్ Tue, Jan 18, 2022, 09:44 AM
"హే చుక్కలు చున్నీకే" సాంగ్ లిరిక్స్ Tue, Jan 18, 2022, 08:55 AM