ఓటిటిలో రానున్న 'అర్జున ఫల్గుణ' మూవీ
 

bySuryaa Desk | Thu, Jan 13, 2022, 09:35 PM

శ్రీ విష్ణు హీరోగా నటించిన సినిమా 'అర్జున ఫల్గుణ'.ఈ సినిమాలో అమృత అయ్యర్ హీరోయిన్ గా నటించింది.ఈ సినిమాకి  తేజ మర్ని  దర్శకత్వం వహించాడు.డిసెంబర్ 31 న ఈ  సినిమా ప్రేక్షేకుల ముందుకు వచ్చింది.అయితే తాజాగా ఈ  సినిమా ఓటిటిలో రాబోతుంది.ఈ సినిమా జనవరి 26 రిపబ్లిక్ డే స్పెషల్‌గా 'ఆహా' లో స్ట్రీమింగ్ కానుంది. ఈ  సినిమాని మ్యాట్నీ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ నిర్మించింది.  

img Trending Videos Ankita Lokhande Latest Photosoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:39 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Parineeti Chopra Hot Photoshoot      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 07:30 AM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:55 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Behind the Scenes with Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:25 PM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Madhurima Tuli Photoshoot      Updated: Sat, Feb 01, 2020, 10:50 AM
img Trending Videos Amyra Dastur Latest Photoshoot      Updated: Tue, Feb 18, 2020, 11:15 AM
img Trending Videos Ananya Pandey Photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM

Latest News
ఓటిటిలో ఎంట్రీ ఇవ్వనున్న అక్కినేని హీరో Sat, Jan 29, 2022, 12:01 AM
"అన్ స్టాపబుల్" సీజన్ 2 కి రెమ్యునరేషన్ బాలయ్య Fri, Jan 28, 2022, 11:09 PM
దుబాయ్ లో ఐకాన్ స్టార్ Fri, Jan 28, 2022, 10:49 PM
బిగ్‌బాస్ కంటెస్టెంట్ కౌశ‌ల్ కి కరోనా Fri, Jan 28, 2022, 10:30 PM
ఫిబ్రవరిలో రానున్న ''డీజే టిల్లు'' Fri, Jan 28, 2022, 09:06 PM