"ఆర్ఆర్ఆర్" వాయిదాపై రామ్ చరణ్ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు
 

bySuryaa Desk | Thu, Jan 13, 2022, 11:48 AM

రాజమౌళి దర్శకత్వంలో రామ్‌చరణ్, జూనియర్ ఎన్టీఆర్ నటిస్తున్న "RRR" చిత్రం జనవరి 7న వెండితెరపైకి  వచ్చేది. ఈ కోవిడ్ 19 కారణం గా "RRR"సినిమా మళ్లీ వాయిదా వేసారు. ఈ విషయం అభిమానులను నిరాశపరిచింది. రామ్ చరణ్ దిల్ రాజు మేనల్లుడు ఆశిష్ రెడ్డి మూవీ "రౌడీ బాయ్స్" మ్యూజికల్ నైట్ ఈవెంట్ కి వచ్చి అక్కడ "RRR" సినిమా రిలీజ్ ఆలస్యం గురించి మాట్లాడారు. "RRR" ఒక మెగా ప్రాజెక్ట్, ఈ ప్రాజెక్ట్ కి మంచి అవుట్పుట్ రావటం కోసం మేము మూడున్నరేళ్ల పాటు పనిచేశాము. "RRR" సినిమా ఆలస్యం అయ్యినందుకు ఏం బాధ లేదు కానీ సరైన టైమ్ లో  రాజమౌళి, దానయ్య గారు మరియు ఇతరులు విడుదల  తుది తేదీ గురించీ నిర్ణయం తీసుకుని థియేటర్స్ లో రిలీజ్ చేస్తాం  అని చరణ్ చెప్పారు. "రౌడీ బాయ్స్‌"తో  టాలీవుడ్ కి ఎంట్రీ ఇస్తున్నా ఆశిష్ రెడ్డిని చరణ్ అభినందించాడు. ఏప్రిల్ 28 లేదా 29 న "RRR" సినిమా రిలీజ్ చేస్తున్నారు అని రూమర్స్ వినిపిస్తున్నాయి. ఈ సినిమా విడుదల గురించి మేకర్స్ త్వరలో అధికారిక ప్రకటన ఇవ్వనున్నారు.

img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Malayalam Actress Malavika Mohan hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 17, 2019, 05:16 PM
img Trending Videos Tollywood Actresses Pooja Hegde Latest Photoshoot      Updated: Fri, Oct 18, 2019, 01:03 PM
img Trending Videos L'Oréal Paris x Sabyasachi TVC ft Aishwarya Rai      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:05 PM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Behind the Scenes with Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:25 PM
img Trending Videos Suhana Khan's Very First Vogue India Cover Shoot      Updated: Wed, Dec 25, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM
img Trending Videos Nabha Natesh Photo Shoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:50 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Amyra Dastur Latest Photoshoot      Updated: Tue, Feb 18, 2020, 11:15 AM
img Trending Videos Ileana D'cruz Hot Bikini Body On Display In Bali      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:49 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Nora Fatehi Latest photo shoot      Updated: Sat, Feb 15, 2020, 10:34 AM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:55 AM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM

Latest News
'ఉనికి' సినిమా రిలీజ్ డేట్ Wed, Jan 19, 2022, 11:53 PM
‘వధుకట్నం’ మూవీ రిలీజ్ డేట్ Wed, Jan 19, 2022, 11:41 PM
‘వర్మ’. ‘వీడు తేడా’ రిలీజ్ డేట్ Wed, Jan 19, 2022, 11:34 PM
ధనుష్- ఐశ్వర్య మళ్లీ కలుస్తారు.. ధనుష్ తండ్రి ఆసక్తికర వ్యవాక్యలు Wed, Jan 19, 2022, 10:35 PM
టిక్కెట్‌ ధరలపై నరేష్‌ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు Wed, Jan 19, 2022, 09:37 PM