మెగాకు జోడిగా...అనుష్కా
 

bySuryaa Desk | Tue, Jan 11, 2022, 12:04 PM

తెలుగు ఇండస్ట్రీయలో తిరుగులేని క్రేజ్ ఉన్న మెగాస్టార్ సరసనా ఇపుడు బ్యూటీ క్వీన్ అనుష్క నట్టించబోతోందటా. తెలుగు .. తమిళ భాషల్లో అనుష్కకి ఉన్న క్రేజ్ అంతా ఇంతా కాదు. ఈ మధ్య కాలంలో అనుష్క నాయిక ప్రధానమైన పాత్రలనే ఎక్కువగా చేస్తూ వచ్చింది. ముఖ్యంగా సినిమాలను చాలావరకూ తగ్గించుకుంది. ఈ నేపథ్యంలో ఆమె యూవీ బ్యానర్లో ఒక సినిమా చేయనుందనే టాక్ మాత్రం వినిపిస్తోంది. ఇక ఇప్పుడు మరో సినిమా కోసం అనుష్కను ఒప్పించే ప్రయత్నాలు జరుగుతున్నట్టుగా చెప్పుకుంటున్నారు. అదీ మెగాస్టార్ చిరంజీవి సరసన కావడం వలన ఆమె ఒప్పుకోవచ్చని అంటున్నారు. చిరంజీవి కథానాయకుడిగా 'గాడ్ ఫాదర్' .. 'భోళా శంకర్' .. 'వాల్తేర్ వీర్రాజు' సినిమాలు పట్టాలెక్కాయి. ఈ సినిమాల్లో నయనతార .. తమన్నా .. శ్రుతిహాసన్ కీలకమైన పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. ఇక ఆ తరువాత ప్రాజెక్టుగా చిరంజీవి .. వెంకీ కుడుముల సినిమా చేయనున్నాడు. ఈ సినిమా కోసమే అనుష్కను అడుగుతున్నారట. ఇదిలావుంచితే, 'ఛలో' .. 'భీష్మ' వంటి హిట్స్ ఇచ్చిన వెంకీ కుడుముల వినిపించిన కథ మెగాస్టార్ కి ఒక రేంజ్ లో నచ్చిందని మాత్రం చెప్పుకుంటున్నారు.

img Trending Videos Malayalam Actress Malavika Mohan hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 17, 2019, 05:16 PM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Aahana Kumra Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Huma Qureshi hottest photoshoot      Updated: Mon, Oct 14, 2019, 11:05 AM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Parineeti Chopra Hot Photoshoot      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 07:30 AM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos L'Oréal Paris x Sabyasachi TVC ft Aishwarya Rai      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:05 PM
img Trending Videos Celebrities Hot Photoshoot at CCL Calender Shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Behind the Scenes with Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:25 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM

Latest News
ఓటిటిలో ఎంట్రీ ఇవ్వనున్న అక్కినేని హీరో Sat, Jan 29, 2022, 12:01 AM
"అన్ స్టాపబుల్" సీజన్ 2 కి రెమ్యునరేషన్ బాలయ్య Fri, Jan 28, 2022, 11:09 PM
దుబాయ్ లో ఐకాన్ స్టార్ Fri, Jan 28, 2022, 10:49 PM
బిగ్‌బాస్ కంటెస్టెంట్ కౌశ‌ల్ కి కరోనా Fri, Jan 28, 2022, 10:30 PM
ఫిబ్రవరిలో రానున్న ''డీజే టిల్లు'' Fri, Jan 28, 2022, 09:06 PM