సినీనటుడు కైకాల సత్యనారాయణ హెల్త్ అప్డేట్... !
 

bySuryaa Desk | Tue, Nov 23, 2021, 12:42 PM

సినీనటుడు కైకాల సత్యనారాయణ ఆరోగ్యంపై కుటుంబ సభ్యులు కీలక ప్రకటన చేశారు. సత్యనారాయణ అపోలో ఆస్పత్రిలో చికిత్స పొందుతున్నారు. ప్రస్తుతం కైకాల ఆరోగ్యం మెరుగ్గా ఉందని ఆయన కుమార్తె రమాదేవి తెలిపారు. ఆరోగ్యంపై తప్పుడు ప్రచారం చేయవద్దని కోరారు. కైకాల చికిత్సకు బాగా స్పందిస్తున్నారని, అందరితో మాట్లాడుతున్నారని రమాదేవి తెలిపారు. ఆయన ఆరోగ్యంపై ఎవరూ ఆందోళన చెందవద్దని, కైకాల ఆరోగ్యంపై జరుగుతున్న తప్పుడు ప్రచారాలను నమ్మవద్దని రమాదేవి అన్నారు.

img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM
img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Tollywood Actresses Pooja Hegde Latest Photoshoot      Updated: Fri, Oct 18, 2019, 01:03 PM
img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Madhurima Tuli Photoshoot      Updated: Sat, Feb 01, 2020, 10:50 AM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Rashmika Mandanna Cover Shoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:18 PM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Nora Fatehi Latest photo shoot      Updated: Sat, Feb 15, 2020, 10:34 AM
img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Tue, Mar 10, 2020, 12:16 PM
img Trending Videos Celebrities Hot Photoshoot at CCL Calender Shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Aahana Kumra Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos L'Oréal Paris x Sabyasachi TVC ft Aishwarya Rai      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:05 PM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM

Latest News
మరోసారి ఈడీ విచారణకు హాజరైన జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్ Wed, Dec 08, 2021, 10:22 PM
అమ్మాయిలతో ఏవేవో చేయాలనుకునే కుసంస్కారం శ్రీరామా చంద్రాది:శ్రీ రెడ్డి Wed, Dec 08, 2021, 09:57 PM
మాస్ పార్టీకి రెడీనా అంటూ.. ‘పుష్ప’ నుండి సమంత ఐటెం సాంగ్ Wed, Dec 08, 2021, 09:08 PM
మెగాస్టార్ మూవీలో రష్మీ ఐటెం సాంగ్.. రెమ్యునరేషన్‌ మరీ అంతా..? Wed, Dec 08, 2021, 08:53 PM
సరి కొత్త రికార్డ్ క్రియేట్ చేసిన 'మనీ హీస్ట్' వెబ్ సిరీస్ Wed, Dec 08, 2021, 06:19 PM