యామీ గౌతమ్ లేటెస్ట్ స్టిల్స్
 

bySuryaa Desk | Mon, Nov 22, 2021, 11:58 AM

యామీ గౌతమ్ పరిశ్రమలో ఎక్కువగా మాట్లాడే నటీమణులలో ఒకరు, కానీ ఆమె ఆకట్టుకునే పని లేదా ఆమె అద్భుతమైన లుక్స్ కోసం మాత్రమే కాకుండా ఆమె ప్రేమ జీవితం కోసం కూడా. నటి దర్శకుడు ఆదిత్య ధర్‌ను సంతోషంగా వివాహం చేసుకుంది.  యామీ ఇటీవల ఒక ఈవెంట్‌లో తన చిన్న అభిమాని వైపు చేసిన సంజ్ఞ ఆమెకు భారీ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఎందుకు ఉందో నిరూపించింది.గమనించదగ్గ విషయం ఏమిటంటే, యామీ ఇటీవల నగరంలోని ఒక ఈవెన్‌కి చేరుకున్నారు, అందులో ఆమె స్పఘెట్టి పట్టీలతో ముదురు నీలం రంగులో ఉన్న మ్యాక్సీ దుస్తులలో హతమార్చినట్లు కనిపించింది. గిన్ని వెడ్స్ సన్నీ నటి తన దుస్తులను తెల్లటి హీల్స్ మరియు మ్యాచింగ్ క్లచ్‌తో జత చేసి, ఆమె తన ట్రెస్‌లను తెరిచి ఉంచినట్లు ఒక ప్రకటన చేసింది. 


 


 

img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Nora Fatehi Latest photo shoot      Updated: Sat, Feb 15, 2020, 10:34 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Kajal Aggarwal looks beautiful in saree pics      Updated: Thu, Feb 18, 2021, 12:23 PM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Nidhi Agarwal photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:36 AM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Madhurima Tuli Photoshoot      Updated: Sat, Feb 01, 2020, 10:50 AM
img Trending Videos Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:55 AM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Tue, Mar 10, 2020, 12:16 PM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Ankita Lokhande Latest Photosoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:39 AM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Parineeti Chopra Hot Photoshoot      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 07:30 AM
img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM

Latest News
మరోసారి ఈడీ విచారణకు హాజరైన జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్ Wed, Dec 08, 2021, 10:22 PM
అమ్మాయిలతో ఏవేవో చేయాలనుకునే కుసంస్కారం శ్రీరామా చంద్రాది:శ్రీ రెడ్డి Wed, Dec 08, 2021, 09:57 PM
మాస్ పార్టీకి రెడీనా అంటూ.. ‘పుష్ప’ నుండి సమంత ఐటెం సాంగ్ Wed, Dec 08, 2021, 09:08 PM
మెగాస్టార్ మూవీలో రష్మీ ఐటెం సాంగ్.. రెమ్యునరేషన్‌ మరీ అంతా..? Wed, Dec 08, 2021, 08:53 PM
సరి కొత్త రికార్డ్ క్రియేట్ చేసిన 'మనీ హీస్ట్' వెబ్ సిరీస్ Wed, Dec 08, 2021, 06:19 PM