కంగనా రనౌత్‌పై ఢిల్లీ సిక్కు గురుద్వారా మేనేజ్‌మెంట్ కమిటీ పోలీసులకు ఫిర్యాదు
 

bySuryaa Desk | Sat, Nov 20, 2021, 11:32 PM

 సిక్కు కమ్యూనిటీని కించపరిచే పదజాలాన్ని ఉపయోగించినందుకు నటి కంగనా రనౌత్‌పై ఢిల్లీ సిక్కు గురుద్వారా మేనేజ్‌మెంట్ కమిటీ శనివారం పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేసారు . మందిర్ మార్గ్ పోలీస్ స్టేషన్‌లోని సైబర్ సెల్‌లో ఫిర్యాదు దాఖలు చేసినట్లు కమిటీ తెలిపింది. సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో ఇటీవలి పోస్ట్‌లో, రనౌత్ ఉద్దేశపూర్వకంగా మరియు ఉద్దేశపూర్వకంగా రైతుల నిరసనను ఖలిస్తానీ ఉద్యమంగా చిత్రీకరించారు.ఆమె సిక్కు సమాజాన్ని ఖలిస్తానీ టెర్రరిస్టులుగా పిలిచారు అని తెలిపారు.  

img Trending Videos Payal Ghosh Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Rashmika Mandanna Cover Shoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:18 PM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Madhurima Tuli Photoshoot      Updated: Sat, Feb 01, 2020, 10:50 AM
img Trending Videos Malayalam Actress Malavika Mohan hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 17, 2019, 05:16 PM
img Trending Videos Tollywood Actresses Pooja Hegde Latest Photoshoot      Updated: Fri, Oct 18, 2019, 01:03 PM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Suhana Khan's Very First Vogue India Cover Shoot      Updated: Wed, Dec 25, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Kajal Aggarwal looks beautiful in saree pics      Updated: Thu, Feb 18, 2021, 12:23 PM
img Trending Videos Ankita Lokhande Latest Photosoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:39 AM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Nusrat Jahan looks dazzling in these pictures!      Updated: Thu, Dec 05, 2019, 10:40 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:36 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Huma Qureshi hottest photoshoot      Updated: Mon, Oct 14, 2019, 11:05 AM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Nora Fatehi Latest photo shoot      Updated: Sat, Feb 15, 2020, 10:34 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Aahana Kumra Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Tue, Mar 10, 2020, 12:16 PM
img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Amyra Dastur Latest Photoshoot      Updated: Tue, Feb 18, 2020, 11:15 AM

Latest News
"రాధేశ్యామ్" మూవీ నుండి బిగ్ అప్డేట్ వచ్చేసింది..? Sun, Nov 28, 2021, 11:38 AM
గ్రీన్‌ ఇండియా చాలెంజ్‌లో సిద్ధార్థ్‌ మల్హోత్రా Sun, Nov 28, 2021, 12:48 AM
అన్ని సినిమాలు విజయవంతం కావాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నా : బాలకృష్ణ Sun, Nov 28, 2021, 12:18 AM
బిఎమ్‌డబ్ల్యూ కార్ కొనుగోలు చేసిన బిగ్ బాస్ విశ్వ Sun, Nov 28, 2021, 12:02 AM
భీమ్లా నాయక్ కోసం త్రివిక్రమ్ భారీ రెమ్యూనరేషన్ Sat, Nov 27, 2021, 11:54 PM