'ఆర్ఆర్ఆర్' నుంచి ఆ అప్డేట్ రానుందా...?
 

bySuryaa Desk | Sat, Nov 20, 2021, 08:26 AM

రాజమౌళి దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్ మరియు ఎన్టీఆర్ ల కలయికలో తెరకెక్కుతున్న భారీ సినిమా 'ఆర్ఆర్ఆర్' కోసం అందరికీ తెలిసిందే. ఈ సినిమా వచ్చే ఏడాది గ్రాండ్‌గా విడుదల కానుంది. చిత్ర యూనిట్ కూడా చిత్రం నుంచి మంచి అప్ డేట్స్ ఇస్తోంది. ఇటీవ‌ల విడుద‌లైన సెకండ్ సాంగ్‌కి భారీ రెస్పాన్స్ వ‌స్తోంది. ఇదిలా ఉంటే సినిమాలోని మూడో పాటకు డేట్ ఫిక్స్ అయినట్లు తెలుస్తోంది. నవంబర్ 24న ఈ పాటను విడుదల చేయాలని మేకర్స్ భావిస్తున్నారు. మరి దీనిపై అధికారిక క్లారిటీ ఎప్పుడు వస్తుందో చూడాలి.



img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM
img Trending Videos Tollywood Actresses Pooja Hegde Latest Photoshoot      Updated: Fri, Oct 18, 2019, 01:03 PM
img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:55 AM
img Trending Videos Celebrities Hot Photoshoot at CCL Calender Shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Aahana Kumra Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Ileana D'cruz Hot Bikini Body On Display In Bali      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:49 AM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Suhana Khan's Very First Vogue India Cover Shoot      Updated: Wed, Dec 25, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Nabha Natesh Photo Shoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:50 AM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Madhurima Tuli Photoshoot      Updated: Sat, Feb 01, 2020, 10:50 AM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Ankita Lokhande Latest Photosoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:39 AM

Latest News
"రాధేశ్యామ్" మూవీ నుండి బిగ్ అప్డేట్ వచ్చేసింది..? Sun, Nov 28, 2021, 11:38 AM
గ్రీన్‌ ఇండియా చాలెంజ్‌లో సిద్ధార్థ్‌ మల్హోత్రా Sun, Nov 28, 2021, 12:48 AM
అన్ని సినిమాలు విజయవంతం కావాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నా : బాలకృష్ణ Sun, Nov 28, 2021, 12:18 AM
బిఎమ్‌డబ్ల్యూ కార్ కొనుగోలు చేసిన బిగ్ బాస్ విశ్వ Sun, Nov 28, 2021, 12:02 AM
భీమ్లా నాయక్ కోసం త్రివిక్రమ్ భారీ రెమ్యూనరేషన్ Sat, Nov 27, 2021, 11:54 PM