ఎమోషనల్ అయన శింబు
 

bySuryaa Desk | Thu, Nov 18, 2021, 10:47 PM

శింబు హీరోగా నటించిన సినిమా 'మానాడు' . అయితే తాజా ఈ  సినిమా ప్రీ-రిలీజ్ ఈవెంట్‌ జరిగింది. ఈవెంట్‌లో  శింబు మాట్లాడుతూ చాలా ఎమోషనల్ అయ్యాడు."నా సమస్యలతో  నేను పోరాడుతున్న , కానీ నన్ను జాగ్రత్తగా చూసుకోవాలని నేను మీ అందరిని (అభిమానులను ఉద్దేశించి) కోరుతున్నాను" అని కన్నీళ్లతో   చెప్పాడు. వెంకట్ ప్రభు దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన 'మానాడు'లో ఎస్‌జే సూర్య, కళ్యాణి ప్రియదర్శన్, ప్రేమ్‌గీ అమరెన్‌లు కూడా నటిస్తున్నారు. నవంబర్ 25న పలు భాషల్లో వెండితెరపైకి రానుంది.

img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Amyra Dastur Latest Photoshoot      Updated: Tue, Feb 18, 2020, 11:15 AM
img Trending Videos Nusrat Jahan looks dazzling in these pictures!      Updated: Thu, Dec 05, 2019, 10:40 AM
img Trending Videos Ileana D`cruz hot bikini photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:24 PM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Ileana D'cruz Hot Bikini Body On Display In Bali      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:49 AM
img Trending Videos Aahana Kumra Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Parineeti Chopra Hot Photoshoot      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 07:30 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Huma Qureshi hottest photoshoot      Updated: Mon, Oct 14, 2019, 11:05 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Kajal Aggarwal looks beautiful in saree pics      Updated: Thu, Feb 18, 2021, 12:23 PM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Suhana Khan's Very First Vogue India Cover Shoot      Updated: Wed, Dec 25, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM

Latest News
మరోసారి ఈడీ విచారణకు హాజరైన జాక్వెలిన్ ఫెర్నాండెజ్ Wed, Dec 08, 2021, 10:22 PM
అమ్మాయిలతో ఏవేవో చేయాలనుకునే కుసంస్కారం శ్రీరామా చంద్రాది:శ్రీ రెడ్డి Wed, Dec 08, 2021, 09:57 PM
మాస్ పార్టీకి రెడీనా అంటూ.. ‘పుష్ప’ నుండి సమంత ఐటెం సాంగ్ Wed, Dec 08, 2021, 09:08 PM
మెగాస్టార్ మూవీలో రష్మీ ఐటెం సాంగ్.. రెమ్యునరేషన్‌ మరీ అంతా..? Wed, Dec 08, 2021, 08:53 PM
సరి కొత్త రికార్డ్ క్రియేట్ చేసిన 'మనీ హీస్ట్' వెబ్ సిరీస్ Wed, Dec 08, 2021, 06:19 PM