రెండు రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు సినిమా అవార్డులు ఇవ్వడం మర్చిపోయాయి :చిరంజీవి
 

bySuryaa Desk | Thu, Nov 18, 2021, 12:26 AM

ఇంతకు ముందు రాష్ట్ర విభజన జరగనప్పుడు సినిమా రంగంలో రాణిస్తున్న నటీనటులు, సాంకేతిక నిపుణులకు ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ప్రతి సంవత్సరం నంది అవార్డులను అందజేసేది.కానీ రాష్ట్ర విభజన జరిగిన తర్వాత ఈ అవార్డులు సక్రమంగా పంపిణీ కావడం లేదు. నిజానికి గత కొన్నేళ్లుగా తెలంగాణ, ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రభుత్వాలు ఈ అవార్డులను అందజేయడం మానేశాయి.ఈ విషయాన్ని మెగాస్టార్ చిరంజీవి ఎత్తిచూపారు మరియు ఈ అవార్డులను అందించాలని రెండు ప్రభుత్వాలను అభ్యర్థించారు. ఇటీవల జరిగిన ఓ అవార్డు కార్యక్రమంలో చిరు మాట్లాడుతూ.. రాష్ట్ర విభజన తర్వాత రెండు ప్రభుత్వాలు సినిమా అవార్డులను పూర్తిగా మర్చిపోయాయన్నారు. కనీసం ఇప్పుడైనా ఈ అవార్డులను ప్రకటించి గ్రాండ్ ఈవెంట్‌లలో అందజేయాలి.''అవార్డులు కళాకారులను ఎంతో ప్రోత్సహిస్తాయి. ప్రభుత్వాలు ఈ సినిమా అవార్డులను అందజేసి కళాకారులను ప్రోత్సహించాల్సిన అవసరం ఉందన్నారు.చిరు వ్యాఖ్యలపై తెలంగాణ మంత్రి తలసాని శ్రీనివాస్ యాదవ్ స్పందిస్తూ, రాష్ట్ర ప్రభుత్వం కళాకారులను ఎల్లప్పుడూ ప్రోత్సహిస్తుందని, చిత్ర పరిశ్రమ అభివృద్ధికి పాటుపడుతుందని అన్నారు.త్వరలో రాష్ట్ర చలనచిత్ర అవార్డులను ప్రకటించి అందజేస్తామని తెలిపారు.

img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Nidhi Agarwal photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:36 AM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Tue, Mar 10, 2020, 12:16 PM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Urvashi Rautela Photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:25 PM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Ankita Lokhande Latest Photosoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:39 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Malayalam Actress Malavika Mohan hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 17, 2019, 05:16 PM
img Trending Videos Payal Ghosh Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Kajal Aggarwal looks beautiful in saree pics      Updated: Thu, Feb 18, 2021, 12:23 PM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Amyra Dastur Latest Photoshoot      Updated: Tue, Feb 18, 2020, 11:15 AM
img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM

Latest News
రణవీర్ సింగ్ '83' మూవీకి డబ్బింగ్ చెప్పనున్న అక్కినేని హీరో Wed, Dec 01, 2021, 09:05 PM
అమెరికా లోని ‘క్యాచ్’ లో ర్యాప్-అప్ పార్టీ డిన్నర్‌లో 'లైగర్' టీం సందడి Wed, Dec 01, 2021, 08:10 PM
శ్యామ్ సింగరాయ్ నుండి ప్రోమో!... నాని పాత్ర డెప్త్ వేరే లెవల్ లో ఉందిగా! Wed, Dec 01, 2021, 06:54 PM
కావాల్సినంత కామెడీ తో 'స్కైలాబ్' నుంచి టీజర్! Wed, Dec 01, 2021, 06:41 PM
యాక్షన్ .. ఎమోషన్ తో ఇంట్రస్టింగ్ గా 'లక్ష్య' ట్రైలర్!: Wed, Dec 01, 2021, 06:31 PM