గ్రీన్ డ్రెస్ లో ఊర్వశి రౌతేలా
 

bySuryaa Desk | Wed, Nov 17, 2021, 09:27 AM

బాలీవుడ్ నటి ఊర్వశి రౌతే తన అద్భుతమైన డ్రెస్సింగ్ సెన్స్‌కు ఎప్పుడూ పేరుగాంచింది. ఆమె ప్రతిరోజూ సరిపోయే దుస్తులలో తన బొమ్మను ప్రదర్శిస్తుంది. కానీ చాలా సార్లు ఈ నటీమణులు స్టైలిష్‌గా ఉండేలా దుస్తులు ధరిస్తారు. ఊర్వశి రౌతేలా సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. ఆమె తరచుగా తన అందమైన ఫోటోలను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పంచుకుంటుంది. ఆమె అభిమానుల సంఖ్య కూడా లక్షల్లో ఉంది. ఊర్వశి యొక్క ప్రతి వీడియో మరియు ఫోటోను నెటిజన్స్  ఇష్టపడతారు. అయితే తరచుగా ఈ నటి సోషల్ మీడియాలో ఆప్స్ మూమెంట్‌కి బలైపోవాల్సి వస్తుంది. వైరల్ వీడియోలో, నటి తన బిగుతు దుస్తులతో ఎలా అందంగా కనిపించింది.ఊర్వశి రౌతేలా ఈ వీడియోలో ఆకుపచ్చ రంగు టైల్‌తో కూడిన దుస్తులు ధరించి ఉంది. ఆమె తన సినిమాలలో ఒకదానిని ప్రమోట్ చేస్తూ ఇక్కడ కనిపిస్తుంది. ఈ వీడియోలో, అర్షద్ వార్సి కూడా ఆమెతో పాటు కూర్చున్నట్లు మరియు ఊర్వశి ఆమె పక్కన కూర్చున్నట్లు కనిపిస్తుంది.


 


 

img Trending Videos L'Oréal Paris x Sabyasachi TVC ft Aishwarya Rai      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:05 PM
img Trending Videos Nora Fatehi Latest photo shoot      Updated: Sat, Feb 15, 2020, 10:34 AM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Tue, Mar 10, 2020, 12:16 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:36 AM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Ananya Pandey Photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Amyra Dastur Latest Photoshoot      Updated: Tue, Feb 18, 2020, 11:15 AM
img Trending Videos Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:55 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Huma Qureshi hottest photoshoot      Updated: Mon, Oct 14, 2019, 11:05 AM
img Trending Videos Celebrities Hot Photoshoot at CCL Calender Shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Ankita Lokhande Latest Photosoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:39 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos Deepika Ranveer Unseen Photoshoot      Updated: Sun, Oct 20, 2019, 09:53 PM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Malayalam Actress Malavika Mohan hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 17, 2019, 05:16 PM

Latest News
గ్రీన్‌ ఇండియా చాలెంజ్‌లో సిద్ధార్థ్‌ మల్హోత్రా Sun, Nov 28, 2021, 12:48 AM
అన్ని సినిమాలు విజయవంతం కావాలని మనస్ఫూర్తిగా కోరుకుంటున్నా : బాలకృష్ణ Sun, Nov 28, 2021, 12:18 AM
బిఎమ్‌డబ్ల్యూ కార్ కొనుగోలు చేసిన బిగ్ బాస్ విశ్వ Sun, Nov 28, 2021, 12:02 AM
భీమ్లా నాయక్ కోసం త్రివిక్రమ్ భారీ రెమ్యూనరేషన్ Sat, Nov 27, 2021, 11:54 PM
బాలకృష్ణ గారి గాయానికి కారణం నేనే : బోయపాటి Sat, Nov 27, 2021, 11:01 PM