నవంబర్‌ తొలి వారంలో ‘వకీల్‌ సాబ్‌’ సెట్స్‌లో పవన్‌కల్యాణ్‌
 

bySuryaa Desk | Mon, Oct 19, 2020, 12:43 PM

నవంబర్‌ తొలి వారంలో ‘వకీల్‌ సాబ్‌’ సెట్స్‌లో పవన్‌కల్యాణ్‌ అడుగు పెడతారని విశ్వసనీయ వర్గాల ద్వారా తెలిసింది. కరోనాకి ముందు ఆయనపై చాలా వరకూ సన్నివేశాలను తెరకెక్కించారు. లాక్‌డౌన్‌ వల్ల చిత్రీకరణకు తాత్కాలికంగా విరామం ఇవ్వవలసి వచ్చింది. ఆ తర్వాత అన్‌లాక్‌లోనూ... కొన్ని రోజుల క్రితం సినిమా చిత్రీకరణ చేశారు. అయితే, ఆ షెడ్యూల్‌లో పవన్‌ పాల్గొనలేదు. నివేదా థామస్‌, అంజలి, అనన్యా నాగళ్లపై దర్శకుడు శ్రీరామ్‌ వేణు కీలక సన్నివేశాలను తెరకెక్కించారు. ఇప్పుడు చిత్రీకరణకు చిన్నపాటి విరామం ఇచ్చారు. మళ్లీ నవంబర్‌ తొలి వారం నుంచి చివరి షెడ్యూల్‌ మొదలుపెట్టనున్నారు. ఇందులో పవన్‌ పాల్గొంటారు. విశ్రాంతి తీసుకోకుండా నిర్విరామంగా చిత్రాన్ని పూర్తి చేస్తారని తెలిసింది. డిసెంబర్‌కి సినిమా సిద్ధం కానుంది. పవన్‌కల్యాణ్‌ న్యాయవాదిగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రంలో శ్రుతీ హాసన్‌ కథానాయిక. బోనీ కపూర్‌ సమర్పణలో ‘దిల్‌’ రాజు, శిరీష్‌ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఎస్‌.ఎస్‌. తమన్‌ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

img Trending Videos Rashmika Mandanna Cover Shoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:18 PM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Ileana D'cruz Photoshoot 2018      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:47 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:36 AM
img Trending Videos Nusrat Jahan looks dazzling in these pictures!      Updated: Thu, Dec 05, 2019, 10:40 AM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Celebrities Hot Photoshoot at CCL Calender Shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Nabha Natesh Photo Shoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:50 AM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Maya S Krishnan Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:08 PM
img Trending Videos Nora Fatehi Latest photo shoot      Updated: Sat, Feb 15, 2020, 10:34 AM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Nidhhi Agerwal new Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 03:13 PM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM
img Trending Videos Allu Arjun, Tamannah photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 10:47 AM
img Trending Videos Mouni Roy Bikini Photoshoot Is HOT In Thailand 2019      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 05:47 PM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Payal Ghosh Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Malayalam Actress Malavika Mohan hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 17, 2019, 05:16 PM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Ileana D'cruz Hot Bikini Body On Display In Bali      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:49 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Huma Qureshi hottest photoshoot      Updated: Mon, Oct 14, 2019, 11:05 AM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM

Latest News
'రంగ్ దే' టీమ్ అంత ధైర్యం చేస్తుందా..? Thu, Nov 26, 2020, 05:21 PM
ఏ సినిమా చేయకపోయినా ట్రేండింగ్ లో ఉన్న అనుష్క. Thu, Nov 26, 2020, 04:30 PM
రవితేజ కోసం మారుతి మాస్టర్ ప్లాన్.. Thu, Nov 26, 2020, 03:35 PM
ఓటీటీలో విడుదలవ్వనున్న నాగార్జున 'వైల్డ్ డాగ్' Thu, Nov 26, 2020, 02:06 PM
బిగ్ బాస్ 4: మోనాల్‌తో డేట్‌కు వెళ్లిన అఖిల్ Thu, Nov 26, 2020, 01:31 PM