సంజయ్ కపూర్ బర్త్ డే పార్టీలో అరోరా సిస్టర్స్ రచ్చ
 

bySuryaa Desk | Mon, Oct 19, 2020, 09:19 AM

బాలీవుడ్ బ్యూటీస్  అరోరా సిస్టర్స్  లేటెస్టుగా  నటుడు కం నిర్మాత సంజయ్ కపూర్ బర్త్ డే పార్టీలో చేసిన రచ్చ హాట్ టాపిక్ గా మారింది. `ఎనర్జిటిక్ చాచు` అంటూ సిస్టర్స్ సంజయ్ కపూర్ ను చుట్టేశారు. పిచ్చ పిచ్చగా పార్టీని సెలబ్రేట్ చేశారు. అర్జున్ కపూర్ -మలైకా అరోరా జోడీ ఇప్పటికే సంజయ్ కపూర్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఈ జంట సంజయ్ తో    ఫోటోలను పంచుకున్నారు. అవి ఇంటర్నెట్ లో అగ్గి రాజేసాయి. సంజయ్ కపూర్ ఈ రోజుతో ఒక సంవత్సరం పెద్దవాడయ్యాడు.  సంజయ్ తో రెండు అద్భుతమైన ఫోటోలను షేర్ చేసింది మలైకా అరోరా. మొదటి ఫోటోలో సంజయ్ ఆమె సోదరి అమృత అరోరాతో కలిసి మలైకా కనిపిస్తోంది. మరొక ఫోటోలో రంగురంగుల షేడ్స్ తో  కూడిన గూఫీ అవతారంలో సంజయ్ తో కలిసి గాలా మూడో లో కనిపించింది.


 


 


 

img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Sonam Kapoor Hot Photoshoot with Kareena Kapoor      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:34 PM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Hottest Photoshoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:26 PM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Suhana Khan's Very First Vogue India Cover Shoot      Updated: Wed, Dec 25, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Nabha Natesh Photo Shoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:50 AM
img Trending Videos Behind the Scenes with Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:25 PM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM
img Trending Videos Monalisa Latest Photoshoot      Updated: Thu, Jan 09, 2020, 11:40 AM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Tue, Mar 10, 2020, 12:16 PM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Looks in Red Tight Dress      Updated: Sat, Dec 07, 2019, 11:37 AM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Malaika Arora Latest Photoshoot - Behind the Scenes      Updated: Wed, Oct 23, 2019, 12:52 PM
img Trending Videos Parineeti Chopra Filmfare PhotoShoot      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:27 PM
img Trending Videos L'Oréal Paris x Sabyasachi TVC ft Aishwarya Rai      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:05 PM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Tamanna bhatia hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 10, 2019, 12:23 PM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni Looks Stunning In Yellow Outfit      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:26 AM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Ileana D'cruz Hot Bikini Body On Display In Bali      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:49 AM
img Trending Videos Urvashi Rautela Photoshoot      Updated: Thu, Nov 07, 2019, 11:14 AM
img Trending Videos Ileana D`cruz hot bikini photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:24 PM
img Trending Videos Aahana Kumra Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Soundarya Sharma Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:34 PM

Latest News
మాల్దీవులలో మెరిసిపోతున్న దిశా అయిలీ టోన్డ్ బాడీ Sun, Jun 13, 2021, 03:01 PM
ఈ వారం OTT లో కొత్తగా దొరికే సినిమాలు ఇవే.. Sun, Jun 13, 2021, 02:00 PM
హిందీ రీమేక్ దిశగా 'అల వైకుంఠపురములో' Sun, Jun 13, 2021, 01:29 PM
సినిమాలకు సంబంధించిన ట్వీట్లలో పవన్ ని ట్యాగ్ చేయకండి Sun, Jun 13, 2021, 11:47 AM
సెంటరాఫ్ అట్రాక్షన్ తో స్కూల్ పాపలా ప్రత్యక్షమైన ఆలియా.. వీధిలో చూపులన్నీ తన పైనే Sun, Jun 13, 2021, 11:08 AM