సంజయ్ కపూర్ బర్త్ డే పార్టీలో అరోరా సిస్టర్స్ రచ్చ
 

bySuryaa Desk | Mon, Oct 19, 2020, 09:19 AM

బాలీవుడ్ బ్యూటీస్  అరోరా సిస్టర్స్  లేటెస్టుగా  నటుడు కం నిర్మాత సంజయ్ కపూర్ బర్త్ డే పార్టీలో చేసిన రచ్చ హాట్ టాపిక్ గా మారింది. `ఎనర్జిటిక్ చాచు` అంటూ సిస్టర్స్ సంజయ్ కపూర్ ను చుట్టేశారు. పిచ్చ పిచ్చగా పార్టీని సెలబ్రేట్ చేశారు. అర్జున్ కపూర్ -మలైకా అరోరా జోడీ ఇప్పటికే సంజయ్ కపూర్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ఈ జంట సంజయ్ తో    ఫోటోలను పంచుకున్నారు. అవి ఇంటర్నెట్ లో అగ్గి రాజేసాయి. సంజయ్ కపూర్ ఈ రోజుతో ఒక సంవత్సరం పెద్దవాడయ్యాడు.  సంజయ్ తో రెండు అద్భుతమైన ఫోటోలను షేర్ చేసింది మలైకా అరోరా. మొదటి ఫోటోలో సంజయ్ ఆమె సోదరి అమృత అరోరాతో కలిసి మలైకా కనిపిస్తోంది. మరొక ఫోటోలో రంగురంగుల షేడ్స్ తో  కూడిన గూఫీ అవతారంలో సంజయ్ తో కలిసి గాలా మూడో లో కనిపించింది.


 


 


 

img Trending Videos Nabha Natesh Photo Shoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:50 AM
img Trending Videos Tamanna photoshoot      Updated: Thu, Nov 21, 2019, 11:55 AM
img Trending Videos Rakul Preet Singh Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:37 PM
img Trending Videos Tollywood Actresses Pooja Hegde Latest Photoshoot      Updated: Fri, Oct 18, 2019, 01:03 PM
img Trending Videos Payal Ghosh Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:06 AM
img Trending Videos Bollywood Actress Huma Qureshi hottest photoshoot      Updated: Mon, Oct 14, 2019, 11:05 AM
img Trending Videos Radhika Apte Latest Photoshoot      Updated: Fri, Jul 31, 2020, 11:05 AM
img Trending Videos Ishita Raj Latest Photoshoot      Updated: Wed, Feb 19, 2020, 01:40 PM
img Trending Videos Bhumi Pednekar PhotoShoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:45 AM
img Trending Videos Samantha Akkineni latest photoshoot pics go viral      Updated: Mon, Jan 06, 2020, 10:59 AM
img Trending Videos Niharika Konidela latest photoshoot pics go viral      Updated: Fri, Feb 21, 2020, 10:39 AM
img Trending Videos Kajal Agarwal Photoshoot      Updated: Tue, Oct 22, 2019, 05:02 PM
img Trending Videos Hate Story IV: Cover Shoot | Urvashi Rautela      Updated: Tue, Oct 29, 2019, 03:32 PM
img Trending Videos Behind the Scenes with Anushka Sharma Photoshoot      Updated: Fri, Oct 25, 2019, 05:25 PM
img Trending Videos Rashmika Mandanna Cover Shoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 12:18 PM
img Trending Videos Shruti Haasan Hot Photoshoot for GQ      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:13 PM
img Trending Videos Ileana D'cruz Hot Bikini Body On Display In Bali      Updated: Sat, Oct 26, 2019, 11:49 AM
img Trending Videos Malayalam Actress Malavika Mohan hot photoshoot      Updated: Thu, Oct 17, 2019, 05:16 PM
img Trending Videos Elli AvrRam Latest Photoshoot Behind the Scenes      Updated: Thu, Oct 31, 2019, 01:14 PM
img Trending Videos Suhana Khan's Very First Vogue India Cover Shoot      Updated: Wed, Dec 25, 2019, 12:01 PM
img Trending Videos Jasmin Bhasin Latest Photoshoot      Updated: Wed, Jan 01, 2020, 09:36 PM
img Trending Videos Ileana D`cruz hot bikini photoshoot 2019      Updated: Wed, Oct 09, 2019, 12:24 PM
img Trending Videos L'Oréal Paris x Sabyasachi TVC ft Aishwarya Rai      Updated: Wed, Oct 30, 2019, 12:05 PM
img Trending Videos Celebrities Hot Photoshoot at CCL Calender Shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Neha sharma the Indian actress hot photo shoot      Updated: Sun, Oct 27, 2019, 09:34 AM
img Trending Videos Nidhi Agarwal Photoshoot      Updated: Fri, Dec 13, 2019, 11:51 AM
img Trending Videos Lavanya Tripathi Photoshoot      Updated: Tue, Jan 14, 2020, 11:57 AM
img Trending Videos Tamanna Hot Saree Photoshoot      Updated: Mon, Oct 21, 2019, 11:29 AM
img Trending Videos Actress Sana Khan Photoshoot      Updated: Wed, Jan 22, 2020, 10:56 AM
img Trending Videos Adah Sharma Latest Photoshoot      Updated: Mon, Feb 17, 2020, 05:53 PM

Latest News
'రంగ్ దే' టీమ్ అంత ధైర్యం చేస్తుందా..? Thu, Nov 26, 2020, 05:21 PM
ఏ సినిమా చేయకపోయినా ట్రేండింగ్ లో ఉన్న అనుష్క. Thu, Nov 26, 2020, 04:30 PM
రవితేజ కోసం మారుతి మాస్టర్ ప్లాన్.. Thu, Nov 26, 2020, 03:35 PM
ఓటీటీలో విడుదలవ్వనున్న నాగార్జున 'వైల్డ్ డాగ్' Thu, Nov 26, 2020, 02:06 PM
బిగ్ బాస్ 4: మోనాల్‌తో డేట్‌కు వెళ్లిన అఖిల్ Thu, Nov 26, 2020, 01:31 PM